เมื่อวันที่ 25 กันยายน 2560 นายพรรณราย คำโสภา รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา ได้รับมอบหมายจาก อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ เข้าร่วมประชุม เพื่อปรึกษาหารือ วางแผนการดำเนินงานและร่วมพิจารณาประกาศหลักเกณฑ์การประกวดขบวนอาหารเลี้ยงช้าง และการแต่งตั้งคณะกรรมการตัดสินการประกวดขบวนรถอาหารเลี้ยงช้าง ในการจัดงานงานต้อนรับและเลี้ยงอาหารช้าง ประจำปี 2560 ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุรินทร์ อาคาร OTOP ชั้น 2
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/09/22047516_1603359503019482_1521471202_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/09/22015613_1603359363019496_1120915241_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/09/22050387_1603359533019479_736025956_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/09/22015406_1603359416352824_1314764187_o.jpg)
Recent Comments