ต้นกฐินคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปี 2560 นำโดย อาจารย์ ดร.อัชราพร สุขทอง ผู้บริหาร คณาจารย์ พนักงานเจ้าหน้าและนักศึกษาคณะมนุษยศาตร์และสังคมศาสตร์ทุกคน
เพื่อจะนำไปร่วมกับ งานกฐินสามัคคีประจำปี 2560 มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ ในวันที่ 19 ตุลาคม 2560 ณ วัดสว่างอรุณตำบลทุ่งกุลา อำเภอท่าตูม จังหวัดสุรินทร์
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/22687821_1853203584706928_2784702774185396870_n.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/22540048_1853203788040241_4686532965853398600_n.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/22540000_1853203511373602_7709317552229820604_n.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/IMG_1662.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/IMG_1657.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/IMG_1655.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/22519197_1853203614706925_2482399460980091852_n.jpg)
ความเห็นล่าสุด