เมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2560 อาจารย์ ดร. อัชราพร สุขทอง เป็นประธานเปิดงาน การนำเสนอผลงานทางดนตรี ของนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาดนตรีศึกษา ณ ห้องประชุมบัณฑิตวิทยาลัย ชั้น 2 ตึก 37
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/21191415_1486800798077321_703563056_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/21216070_1486800894743978_522533747_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/21222500_1486800804743987_1677733568_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/21215916_1486800891410645_656511740_o.jpg)
เมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2560 อาจารย์ ดร. อัชราพร สุขทอง เป็นประธานเปิดงาน การนำเสนอผลงานทางดนตรี ของนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาดนตรีศึกษา ณ ห้องประชุมบัณฑิตวิทยาลัย ชั้น 2 ตึก 37
ความเห็นล่าสุด