อาจารย์ ดร.อัชราพร สุขทอง คณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ พร้อมคณาจารย์ และนักศึกษาคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ได้เข้าร่วมโครงการวันงดดื่มสุราแห่งชาติ ทำดีถวายในหลวง ในช่วงเข้าพรรษา ทำบุญตักบาตรพระสงฆ์
โดยมี ดร.ถนอม อินทรกำเนิด ปฏิบัติหน้าที่นายกสภามหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ เป็นประธานจุดธูป เทียน ในการทำบุญตักบาตรร่วมกับชมรมพุทธศาสตร์ ทางก้าวหน้า ณ หอประชุมใหญ่มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ (๘ ส.ค.๒๕๖๐)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/20645446_1473561232689704_6468938376658414608_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/20626235_1473560072689820_6855749005244629085_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/20690020_1473559922689835_8774867376261042508_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/20626217_1473560652689762_5029509941802735505_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/20626144_1473560319356462_3567902542114340813_o.jpg)
![](https://human.srru.ac.th/wp-content/uploads/2017/08/20617241_1473561429356351_1088639261200663720_o.jpg)
ภาพข่าวโดย : นายพา จอกทอง
ความเห็นล่าสุด